Theo
BONGDAPLUS/Bongdaplus

Chia sẻ

Bình luận 0

Nhận định các trận đấu bóng đá, thông tin trước trận đấu bóng đá, dự đoán kết quả trận đấu bóng đá diễn ra trong ngày.
Ngày giờTrận đấuTrực tiếp
EUROPA LEAGUE 2018/19 - VÒNG SƠ LOẠI
09/08
21:00
FC Ufa (Nga) - Progres Niedercorn (Luxembourg)
09/08
23:00
Alashkert (Armenia) - CFR Cluj (Romania)
09/08
23:00
Spartaks Jurmala (Latvia) - Suduva (Lithuania)
09/08
23:00
Hapoel Haifa (Israel) - Atalanta (Italia)
09/08
23:30
RB Leipzig (Đức) - Universitatea Craiova (Romania)
10/08
00:00
Mariupol (Ukraine) - Bordeaux (Pháp)
10/08
00:00
Ludogorets (Bulgaria) - Zrinjski (Bosnia)
10/08
00:00
Sheriff Tiraspol (Moldova) - Valur (Iceland)
10/08
00:00
Hapoel Beer Sheva (Israel) - Apoel Nicosia (Đảo Síp)
10/08
00:00
Torpedo Kutaisi (Georgia) - Kukesi (Albania)
10/08
00:00
Dynamo Minsk (Belarus) - Zenit (Nga)
10/08
00:00
Trencin (Slovakia) - Feyenoord (Hà Lan)
10/08
00:00
Sturm Graz (Áo) - AEK Larnaca (Đảo Síp)
10/08
00:00
Sigma Olomouc (Czech) - Kairat Almaty (Kazakstan)
10/08
00:00
Apollon Limassol (Đảo Síp) - Dinamo Brest (Belarus)
10/08
00:20
Jagiellonia Bialystok (Ba Lan) - KAA Gent (Bỉ)
10/08
00:45
CSKA Sofia (Bulgaria) - Copenhagen (Đan Mạch)
10/08
00:45
Nordsjaelland (Đan Mạch) - Partizan (Serbia)
10/08
01:00
Olympiakos (Hy Lạp) - Luzern (Thụy Sỹ)
10/08
01:00
Besiktas (TNK) - Lask Linz (Áo)
10/08
01:00
Olimpija (Slovenia) - HJK Helsinki (Phần Lan)
10/08
01:00
Medipol Basaksehir (TNK) - Burnley (Anh)
10/08
01:00
KRC Genk (Bỉ) - Lech Poznan (Ba Lan)
10/08
01:00
Vitesse (Hà Lan) - Basel (Thụy Sỹ)
10/08
01:30
Zorya Luhansk (Ukraine) - Sporting Braga (BĐN)
10/08
01:45
Cork City (Ireland) - Rosenborg (Na Uy)
10/08
01:45
The New Saints (Xứ Wales) - Midtjylland (Đan Mạch)
10/08
01:45
Hibernian (Scotland) - Molde FK (Na Uy)
10/08
01:45
Hajduk Split (Croatia) - FCSB (Romania)
10/08
01:45
Sarpsborg 08 (Na Uy) - Rijeka (Croatia)
10/08
01:45
Rangers (Scotland) - NK Maribor (Slovenia)
10/08
01:45
Spartak Subotica (Serbia) - Brondby IF (Đan Mạch)
10/08
02:00
Legia Warszawa (Ba Lan) - Dudelange (Luxembourg)
10/08
02:05
Slovan Bratislava (Slovakia) - Rapid Vienna (Áo)
10/08
02:45
Sevilla (TBN) - Zalgiris (Lithuania)

COPA LIBERTADORES 2018 - VÒNG 1/8
10/08
05:30
Racing Club (Argentina) - River Plate (Argentina)
10/08
07:45
Atl. Tucuman (Argentina) - Atl. Nacional (Colombia)
10/08
07:45
Cerro Porteno (Paraguay) - Palmeiras (Brazil)

COPA SUDAMERICANA 2018 - VÒNG 1/16
10/08
05:30
Vasco da Gama (Brazil) - LDU Quito (Ecuador)

Chia sẻ

Bình luận 0