Theo
BONGDAPLUS/Bongdaplus

Chia sẻ

Bình luận 0

Nhận định các trận đấu bóng đá, thông tin trước trận đấu bóng đá, dự đoán kết quả trận đấu bóng đá diễn ra trong ngày.

Ngày giờTrận đấuTrực tiếp
EUROPA LEAGUE 2018/19 - VÒNG SƠ LOẠI
12/07
21:00
Pyunik FC (Armenia) - Vardar (Macedonia)
12/07
21:45
Ventspils (Latvia) - Luftetari Gjirokaster (Albania)
12/07
22:00
Chikhura Sachkhere (Georgia) - Beitar Jerusalem (Israel)
12/07
22:30
Partizani (Albania) - Maribor (Slovenia)
12/07
22:30
Rudar (Slovenia) - Tre Fiori (San Marino)
12/07
23:00
Balzan (Malta) - Keshla (Azerbaijan)
12/07
23:00
Ilves (Phần Lan) - Slavia Sofia (Bulgaria)
12/07
23:00
Lahti (Phần Lan) - FH Hafnarfjordur (Iceland)
12/07
23:00
Levadia (Estonia) - Dundalk (Ireland)
12/07
23:00
Gabala (Azerbaijan) - Niedercorn (Luxembourg)
12/07
23:00
Trans Narva (Estonia) - Zeljeznicar (Bosnia)
12/07
23:00
KuPS (Phần Lan) - Copenhagen (Đan Mạch)
12/07
23:00
Trakai (Lithuania) - Irtysh Omsk (Kazakhstan)
12/07
23:05
FK Liepaja (Latvia) - Hacken (Thụy Điển)
13/07
00:00
Derry City (Ireland) - Dynamo Minsk (Belarus)
13/07
00:00
Stumbras Kaunas (Lithuania) - Apollon Limassol (Đảo Síp)
13/07
00:00
Connah's Quay (Xứ Wales) - Shakhtyor Soligorsk (Belarus)
13/07
00:00
Petrocub (Moldova) - Osijek (Croatia)
13/07
00:00
Neftchi Baku (Azerbaijan) - Ujpest (Hungary)
13/07
00:00
Anorthosis (Đảo Síp) - Laci (Albania)
13/07
00:00
Ferencvarosi (Hungary) - Maccabi Tel Aviv (Israel)
13/07
00:00
Milsami (Moldova) - Slovan Bratislava (Slovakia)
13/07
00:45
CSKA Sofia (Bulgaria) - Riga (Latvia)
13/07
01:00
Racing Union (Luxembourg) - Viitorul (Romania)
13/07
01:00
Siroki Brijeg (Bosnia) - Domzale (Slovenia)
13/07
01:00
Vestmannaeyjar (Iceland) - Sarpsborg 08 (Na Uy)
13/07
01:00
Gornik Zabrze (Ba Lan) - Olimpia Balti (Moldova)
13/07
01:00
B36 Torshavn (Đảo Faroe) - Mladost Podgorica (Montenegro)
13/07
01:00
Engordany (Andorra) - Kairat Almaty (Kazakhstan)
13/07
01:05
Shamrock Rovers (Ireland) - AlK Solna (Thụy Điển)
13/07
01:15
Rudar (Montenegro) - FK Partizan (Serbia)
13/07
01:30
Buducnost (Montenegro) - AS Trencin (Slovakia)
13/07
01:45
Rangers (Scotland) - Shkupi Skopje (Macedonia)
13/07
01:45
Spartak Zlatibor (Serbia) - Coleraine (Bắc Ireland)
13/07
01:45
Cliftonville (Bắc Ireland) - Nordsjaelland (Đan Mạch)
13/07
01:45
Hibernian (Scotland) - NSI Runavik (Đảo Faroe)
13/07
01:45
Lech Poznan (Ba Lan) - Gandzasar (Armenia)
13/07
02:00
Dunajska Streda (Slovakia) - Dinamo Tbilisi (Georgia)
13/07
02:00
Radnicki Nis (Serbia) - Gzira United (Malta)
13/07
03:00
Stjarnan (Iceland) - Kalju Nomme (Estonia)

VĐQG ICELAND 2018 - VÒNG 12
13/07
01:00
Grindavik - KA Akureyri

HẠNG NHÌ BRAZIL 2018 - VÒNG 15
13/07
04:00
Londrina - Avai
13/07
06:30
Paysandu PA - Vila Nova

Chia sẻ

Bình luận 0